Giá vé máy bay đi Zimbabwe của Vietnam Airlines

Hãng hàng không quốc gia Vietnam Airlines là một trong những hãng hàng không uy tín và chất lượng hàng đầu Việt Nam luôn được hành khách lựa chọn làm bạn đồng hành. Năm 2006, sau khi được đạt được chứng chỉ uy tín về an toàn khai thác của Hiệp hội Vận tải Hàng không Quốc tế (IATA), Vietnam Airlines đã chính thức trở thành thành viên của Hiệp hội Vận tải Hàng không Quốc tế và khẳng định chất lượng dịch vụ mang tiêu chuẩn quốc tế của mình.Ngày 10/6/2010, Vietnam Airlines chính thức trở thành thành viên thứ 10 của Liên minh hàng không toàn cầu – SkyTeam. Sự kiện này đánh dấu một bước phát triển vượt bậc của hãng trong tiến trình hội nhập thành công vào thị trường quốc tế. Sau khi gia nhập liên minh, mạng đường bay của Vietnam Airlines được mở rộng lên tới hơn 1000 điểm đến trên toàn cầu.

Hãng hàng không Vietnam Airlines

Hãng hàng không Vietnam Airlines

Liên tiếp trong các năm vừa qua, hãng đã tiến hành đặt mua mới, nâng cấp đội máy bay hiện tại nhằm đáp ứng mục tiêu trở thành hãng hàng không lớn trong khu vực, mở rộng đội bay lên 101 chiếc vào năm 2015 và 150 chiếc vào năm 2020 với nhiều loại máy bay công nghệ tiên tiến, tiết kiệm nhiên liệu và thân thiện với môi trường như Airbus A350XWB, Boeing 787-9.
Sau đây là hành trình bay đến Zimbabwe với giá vé máy bay đi Zimbabwe của hãng hàng không Vietnam Airlines mời bạn xem qua hành trình này có gì thú vị nhé:

Giá vé máy bay đi Zimbabwe của Vietnam Airlines

Giá vé máy bay đi Zimbabwe của Vietnam Airlines

Hành trình bay chi tiết của chặng bay này được thực hiện như sau:

Vietnam Airlines
Hồ Chí Minh
Sân bay Tân Sơn Nhất

00:45 29/09/2018

Chuyến bay: VN51
Thời gian bay: 12h 55m
Luân Đôn
Sân bay London Heathrow

07:40 29/09/2018

Máy bay:787
Dừng tại Luân Đôn – Sân bay London Heathrow – Thời gian dừng: 11h 20m
South African Airways
Luân Đôn
Sân bay London Heathrow

19:00 29/09/2018

Chuyến bay: SA235
Thời gian bay: 11h 5m
Johannesburg
Sân bay OR Tambo

07:05 30/09/2018

Máy bay:333
Dừng tại Johannesburg – Sân bay OR Tambo – Thời gian dừng: 3h 40m
South African Airways
Johannesburg
Sân bay OR Tambo

10:45 30/09/2018

Chuyến bay: SA22
Thời gian bay: 1h 30m
Harare
Sân bay Harare

12:15 30/09/2018

Máy bay:320

Liên hệ 1900-0310 để biết thêm thông tin chi tiết và đặt vé nhanh nhất nhé.

No votes yet.
Please wait...

Leave A Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.